...::[C]lamp's [W]onderland::...
You have to Log in or Register.
Chào tuần mới tươi vui Bannerforclampw

Join the forum, it's quick and easy

You have to Log in or Register.
Chào tuần mới tươi vui Bannerforclampw
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào tuần mới tươi vui

Go down

Chào tuần mới tươi vui Empty Chào tuần mới tươi vui

Bài gửi by Silly Cat Tue Apr 14, 2009 4:15 am

Vậy là đã đến giữa tháng tư ;_____;
Chuẩn bị thi HK
Kết thúc một năm học ~~

Mọi người cùng cố gắng nào ^^

Bạch Dương (21/3 - 19/4)
Tuần này, bạn sẽ được dẫn đường chỉ lối để có thể đi đúng hướng ^^~ Hãy đi theo đúng con đường mà bạn đã được hướng đẫn nhé…Từ từ rồi bạn sẽ cảm thấy hạnh phúc. Đến giữa tuần là khoảng thời gian tình cảm của bạn có nhiều tiến triển ^^- Từ lúc đó đến chủ nhật, bạn sẽ chìm ngập trong cảm xúc và bạn biết phải thể hiện, điều khiển nó như thế nào ^^

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)
Đôi lúc, Kim Ngưu cần tỏ ra uyển chuyển, linh hoạt hơn trong giao tiếp…. ;____; Đặc biệt là với những lời khen ngợi hay chỉ là lời tán tỉnh vui ^^ Điều này sẽ khiển cho các cuộc nói chuyện thêm vui hơn đấy :D giữa tuần đến thứ 7 thì mọi việc có vẻ như diễn ra rất nhanh với sự cuồng nhệt và nhiều điều thú vị~~ Chủ nhật, nên cẩn trọng với lời nói của mình, cứ đi thẳng vào vấn đề, đừng có đi vong vo, dài dòng nhé ^^

Song Tử (21/5 - 21/6)
Tuần này, Song Tử cần “luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu” và phải là chính mình, sống theo những gì mình thích, mình muốn. Hãy làm cho mình thật bận rộn vào ngày đầu tuần nhé~~ Điều đó sẽ giúp bạn có một khởi đầu mới suôn sẻ, gặp gỡ nhiều bạn mới đó ^^ Những ngày cuối tuần, hãy tiết kiệm tài chính và vui vẻ nhận lời giúp đỡ của người khác khi họ nhờ nhé ^^~ Để có 1 ngày chủ nhật thật đẹp và tươi vui thì đừng ở nhà nhé, ra ngoài chơi với đám bạn nào!!!

Cự Giải (22/6 - 22/7)
Nếu còn việc gì tồn đọng từ tuần trước thì hãy giải quyết gọn nốt đi ná!!! Cự giải sẽ cảm thấy mình “điên cuồng” vào những ngày giữa tuần, bạn sẽ có khối việc để làm nhưng cũng ko kém phần sôi nổi, thú vị ^^~ Đừng đầu hàng nhé!!! Banj sẽ làm đc tất cả mà… Bạn sẽ gặt hái đc nhiều điều thú vị vào cuối tuần này. Đừng có quá tin cậy vào vần may nhé ;_____; Hãy tin tưởng vào trí óc và trái tim mình …

Sư Tử (23/7 - 22/8)
Đầu tuần này, Sư Tử cần có sự điều chỉnh thích hợp. Đừng có ôm đồm nhiều và ham làm quá ;____; Những ngày kế tiếp, các dây liên kết giữa bạn và bạn bè, với mọi người xung quanh bỗng trở nên “chặt” hơn ^^ Trông Sư Tử ngày càng năng nổ hoạt bát !!!!

Xử Nữ (23/8 - 22/9)
Đừng có chú ý quá vào các chi tiết lặt vặt, hãy nhìn mọi vật với cái nhìn bao quát >>> Đó là lời khuyên cho Xử Nữ tuần này ^^ ngoài ra, bạn ko nên can thiệp vào chuyện của người khác ;____; Thứ 4 và thứ 5… bạn nổi bật như một ngôi sao điện ảnh vậy ;)) Một cuộc hội ngộ bạn bè, đi ăn uống vào cuối tuần thì sao nhỉ?!?!

Thiên Bình (23/9 - 22/10)
Thiên Bình sẽ nhận ra có vài chuyện ko ổn khi bạn nói chuyện với mọi người xùng quanh vào tuần này ;____; Thử đặt ra họ những câu hỏi “bất thường” một chút xem, bạn sẽ khám phá ra nhiều điều thú vị đấy ^^ Thứ 4 và thứ 5, nếu muốn đưa ra quyết định gì thì nhớ phải nghĩ cho kĩ, xem xét cả 2 mặt của vấn đề và tham khảo ý kiến của người lớn na ^^

Bò Cạp (23/10 - 21/11)
Bạn chú ý quá kỹ đến ai đó hoặc việc gì đó mà lại quên đi những điều nhỏ nhặt nhưng cũng cần quan tâm ;_____; Những ngày giữa tuần, tốt nhất là bạn đừng nên hứa hay cam kết điều gì quan trọng cả. Nhưng bên cạnh đó, bạn hiểu và xác định được những điều mình muốn. Đến thứ6, bạn luôn quan tâm và cổ vũ mọi người thân yêu của mình, bạn sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng

Nhân Mã (22/11 - 21/12)
Chuyện tài chính của Nhân Mã trong tuần này sẽ có lúc lên lúc bổng ;____; Một chút mạo hiểm tuy có làm cho Nhân Mã phải suy nghĩ nhiều hơn nhưng nó sẽ khiến Nhân Mã trưởng thành hơn đấy :D Thứ 5, sẽ có một người bạn mang cho bạn những lời khuyên bổ ích đấy ^^ Chớ nên buồn phiền vì những lời phàn nàn của người thân nhé!! Hãy lắng nghe và biết đâu đấy bạn lại có thể biết điều chỉnh bản thân ^^

Ma Kết (22/12 - 19/1)
Việc học của bạn có những kết quả tích cực ^^ Hãy mạnh dạn chia sẻ tâm tư. Suy nghĩ của mình, bạn sẽ thấy đc kết quả đáng kinh ngạc. Thứ 6 và thứ 7 , bạn thấy mình rất vững vàng, kiên định. Điều này rất có ích vì thời gian này sẽ có nhiều điều biến động. Cứ bình tĩnh và giải quyết từng vấn đề ^^~

Bảo Bình (20/1- 18/2)
Nếu bạn muốn vạch ra kế hoạch cho tương lai của mình, ít nhất là tương lai gần thì đầu tuần này hãy xắn tay áo bắt tay vào luôn đi nào ^^~ Từ thứ 6 đến cuối tuần, bạn suy nghĩ hướng về quá khứ nhiều. Không sao đâu ^^ thỉnh thoảng ngồi nghĩ về những việc đã qua để rút kinh nhiệm cho bản thân cũng là một điều tốt đấy ^^~

Song Ngư (19/2 - 20/3)
Đầu tuần, bao nhiêu là công việc đã ngốn khá nhiều thời gian của bạn. Nhưng nếu như một ai đó mời bạn đi xem phim hay đi ăn thì đừng có từ chối na ^^ Một lời khuyên dành cho bạn vào giữa tuần: Đừng để vẻ bên ngoài đánh lừa mắt bạn, hãy luôn cẩn trọng trong mọi tình huống đó. Thứ 6 và thứ 7 thì ko cần phải lo, đây sẽ là khoảng thời gian vui vẻ nhất của tuần mà. Chủ nhật, sống thật êm ái và thoải mái ^^
Silly Cat
Silly Cat
Vampire
Vampire

Job/hobbies : Đang cập nhật...
Humor : Thông tin ko được cập nhật

http://vncomicfarm.com